



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA NISHATI

MAMLAKA YA UDHIBITI WA  
HUDUMA ZA NISHATI NA MAJI  
(EWURA)



### TAARIFA KWA UMMA

**(Imetolewa chini ya kifungu Na 19 (4) (a) cha Sheria ya Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA Cap 414)**

**TAARIFA** inatolewa kwa umma kwamba Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji (EWURA) imepokea maombi ya **Kampuni ya Pan African Energy Tanzania Limited** kwa ajili ya kibali cha ujenzi wa bomba la kusambaza gesi asilia lenye urefu wa kilomita 1.2 kutoka bomba la usambazaji wa gesi asili lililopo kando kando ya reli, karibu na kampuni ya Mwananchi hadi kituo cha gesi asilia Tembo Energy, Rafiki, Kiwanda cha Nguo cha NIDA and Simba Textile vilivyopo kandokando ya barabara ya Mandela, Manispaa ya Ubungo, Mkoa wa Dar Es Salaam.

Hivyo, Mtu yeyote mwenye maoni au pingamizi dhidi ya ombi tajwa hapo juu, afanye hivyo kwa maandishi na kuwasilisha EWURA kwa anwani iliyotajwa hapa chini ndani ya siku kumi na nne toka tarehe ya tangazo hili.

**Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na Maji  
Jengo la EWURA, 3 Mtaa wa EWURA, 41104 Tambukareli**

**S. L. P 2857, Dodoma.**

Simu: +255-26 2329003-3; Nukushi: +255-26 2329005;

Namba ya Bure 0800110030;

Barua pepe: [info@ewura.go.tz](mailto:info@ewura.go.tz)

Tovuti: <http://www.ewura.go.tz>

**Imetolea na:  
Mkurugenzi Mkuu  
EWURA**